๑«¬«๑ Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn ☼ Who Am I ™ ๑«¬«๑
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hướng Dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, Click Vào Đây Để Đăng Ký.

[Clip] Nữ Tướng CướpXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Jan 17, 2013 1:49 pm
Cuộc sống không bao giờ công bằng, điều duy nhất bạn có thể làm là thích ứng với cuộc sống
AnkNgok94
Chức vụAdmin

Admin

Hiện đang:

Profile AnkNgok94
Tiền xu : 31885
Birthday : 18/01/1994
Sở thích : Du Lịch, khám phá thế giới
Trạng thái : Cuộc sống không bao giờ công bằng, điều duy nhất bạn có thể làm là thích ứng với cuộc sống

Bài gửiTiêu đề: [Clip] Nữ Tướng Cướp
http://arimiku.websitescamp.com

Cuộc sống không bao giờ công bằng, điều duy nhất bạn có thể làm là thích ứng với cuộc sống
Tiêu đề: [Clip] Nữ Tướng Cướp

Phim Nữ Tướng Cướp
Đạo diễn: Lê Hoàng
Diễn viên: Mỹ Duyên, Lam Trường, Bằng Lăng, Minh Anh
Thể loại: Hài Hước
Sản xuất: Thiên Ngân Galaxy
Quốc gia: Việt Nam
Thời lượng: 114 phút
Hồng và Thu là hai cô bạn gái có cùng cảnh ngộ, không gia đình, không nhà cửa, sống nương tựa nhau trong một khu nhà ổ chuột. Để vươn lên tiếp cận với xã hội hào hoa xung quanh và thỏa mãn các nhu cầu vật chất tức thời, hai cô đã không ngần ngại sử dụng mưu mô, sắc đẹp để lừa đảo những người đàn ông lịch lãm, háo sắc.
Thành công dễ dàng với những phi vụ lừa đảo, Hồng tiếp tục mơ mộng làm giàu bằng con đường phi pháp mặc cho Thu nài nỉ cô từ bỏ lối sống này. Trong một phi vụ, Thu và con mồi của mình đã “vướng” vào một tình yêu lãng mạn đầy cam go và thử thách. Và chuyện gì đến cũng sẽ phải đến, Hồng tự chuốc lấy hậu quả cho mình. Trong một lần sơ xuất, cô bị một gã thanh niên đẹp trai lừa lại. Quá hối hận, cô đã tự dằn vặt và kết liễu cuộc đời mình…
Xem phim:
Tài Sản của AnkNgok94
Ngôi nhà nhỏ
Thú Cưng:

Loading

Bạn Cảm Thấy Bài Viết Mình Hay Hãy Click Vào Ủng Hộ Nhá. Hoặc Click Vào Nếu Bài Viết Chưa Tốt !

Share

[Clip] Nữ Tướng Cướp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả Lời Nhanh
Yêu Cầu Viết Tiếng Việt Có Dấu
Điều Hành Bài Viết